-»-(¯`v::..Memory of class 12a3..::v´¯)-»-
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

-»-(¯`v::..Memory of class 12a3..::v´¯)-»-

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Chào mừng bạn đến với diễn đàn lớp 12a3. Đề nghị các thành viên của diễn đàn khi đã đăng nhập thì nên viết ít nhất 1 bài để cho biết bạn có yêu diễn đàn này.

MÌNH ĐÃ XUẤT GIA TU HÀNH........

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
Nhuận Giác
Thành Viên Lớp
Thành Viên Lớp
Nhuận Giác

Birthday : 01/12/1990 Tổng số bài gửi : 15

MÌNH ĐÃ XUẤT GIA TU HÀNH........ Empty
Bài gửiTiêu đề: MÌNH ĐÃ XUẤT GIA TU HÀNH........   MÌNH ĐÃ XUẤT GIA TU HÀNH........ Icon_minitime1Sat Aug 15, 2009 8:26 am

Xin chào các bạn! Không biết còn ai nhớ đến giáo sư thiên văn học không ta ^_6! Hihi, đã hơn 1 năm ngày chúng ta chia tay nhau rồi nhỉ. Mỗi chúng ta đều có một con đường riêng để đi nhưng tình bạn của chúng ta mãi mãi không phai, các bạn ơi! đều mình muốn nói với các bạn là mình xin lỗi các bạn về những việc làm xấu xa trước kia của mình, chắc nhiều lắm he. Nhưng cũng mong các bạn sẽ tha lỗi cho mình vì ai mà không có lỗi đúng không? Xin cám ơn các bạn.
Còn đều thứ 2 mình muốn nói với các bạn là mình đã bỏ cuộc sống ngoài đời để XUẤT GIA TU HÀNH, mình biết các bạn sẽ tưởng mình nói dối nhưng đều đó là sự thật, mình đã tìm ra con đường đi của mình và mình chọn con đường Phật Pháp để đi, mình chúc các bạn sẽ thành công trên con đường mình chọn .
NAM MÔ A DI ĐÀ PHẬT.
bongne
Thành Viên Lớp
Thành Viên Lớp
bongne

Name : Phan Hoàng Nhân
Birthday : 29/11/1990 Tổng số bài gửi : 92

Bài gửiTiêu đề: Re: MÌNH ĐÃ XUẤT GIA TU HÀNH........   MÌNH ĐÃ XUẤT GIA TU HÀNH........ Icon_minitime1Sun Aug 16, 2009 1:54 am

oh my god...mày hok còn là mày nữa roài Minh ơi.....!!=.="....hết bít nói ji với m lun roài...!
http://phanhoangnhan.hi5.com
Mr Boss
Thành Viên Lớp
Thành Viên Lớp
Mr Boss

Birthday : 02/09/1990 Tổng số bài gửi : 44

Bài gửiTiêu đề: Re: MÌNH ĐÃ XUẤT GIA TU HÀNH........   MÌNH ĐÃ XUẤT GIA TU HÀNH........ Icon_minitime1Sun Aug 16, 2009 6:11 am

hok hĩu j hết!!! Lãng xẹt... zô ziên chết pà lun... confused No
mrdoanle
Thành Viên Lớp
Thành Viên Lớp
mrdoanle

Birthday : 23/09/1990 Tổng số bài gửi : 38

Bài gửiTiêu đề: Re: MÌNH ĐÃ XUẤT GIA TU HÀNH........   MÌNH ĐÃ XUẤT GIA TU HÀNH........ Icon_minitime1Mon Aug 17, 2009 4:20 am

xàm cức wá cha nụi...
boyhoangtien
Thành Viên Lớp
Thành Viên Lớp
boyhoangtien

Birthday : 09/10/1989 Tổng số bài gửi : 31

Bài gửiTiêu đề: Re: MÌNH ĐÃ XUẤT GIA TU HÀNH........   MÌNH ĐÃ XUẤT GIA TU HÀNH........ Icon_minitime1Fri Sep 04, 2009 10:55 pm

con ahhhhhhh . Con con` len mang. pót dc nhung ~ loi` tren tuc' la Con long` tran` chua dut hay ve voi cuoc song thuc tai di. ko chu`a nao nha.n con ma` con ko dut lot dau . thanh that voi con
https://class.ace.st
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: MÌNH ĐÃ XUẤT GIA TU HÀNH........   MÌNH ĐÃ XUẤT GIA TU HÀNH........ Icon_minitime1

MÌNH ĐÃ XUẤT GIA TU HÀNH........
Trang 1 trong tổng số 1 trang