-»-(¯`v::..Memory of class 12a3..::v´¯)-»-
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

-»-(¯`v::..Memory of class 12a3..::v´¯)-»-

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Chào mừng bạn đến với diễn đàn lớp 12a3. Đề nghị các thành viên của diễn đàn khi đã đăng nhập thì nên viết ít nhất 1 bài để cho biết bạn có yêu diễn đàn này.

Hướng dẫn up hình lên diễn đàn

Go down 
Tác giảThông điệp
Akira
Thành Viên Lớp
Thành Viên Lớp
Akira

Name : Bùi Nhựt Thịnh
Birthday : 18/11/1990 Tổng số bài gửi : 76

Hướng dẫn up hình lên diễn đàn Empty
Bài gửiTiêu đề: Hướng dẫn up hình lên diễn đàn   Hướng dẫn up hình lên diễn đàn Icon_minitime1Sat Jul 19, 2008 8:34 am

Chào các thành viên của diễn đàn,sau khi nhận được yêu câu cầu của các bạn về cách post hình lên diễn đàn nhưng do mình quá bận nên không post liền được mong các bạn thông cảm.Nay mình sẽ chĩ các bạn chi tiết cách post hình.

Các bạn trước khi post hình cần chú ý phải thu nhỏ ảnh lại vì diễn đàn sẻ không cho up các hình quá lớn lên đâu.Để thu nhỏ ảnh các bạn vào đây

Để post hình lên diễn đàn các bạn cần có hình trong ổ đĩa mày vi tính.

Hướng dẫn up hình lên diễn đàn Thinh_10

Nó hiện ra bảng sau

Hướng dẫn up hình lên diễn đàn Oi_70010

Bạn nhấn vào nút Browse để tìm tấm hình hình của bãn cần up lên diễn đàn rồi nhấn nút host it.Sau khi up xong no se hiện ra bảng sau:

Hướng dẫn up hình lên diễn đàn 789_6010

Sau nó bạn past cái link hình vô cái khung và nhấn ok.
Thế là bạn đã up hình lên diễn đàn rồi đó dễ quá phải không nè.Bây giờ bạn hãy thử up những tầm hình của mình lên đi nha
https://class.ace.st

Trang 1 trong tổng số 1 trang