-»-(¯`v::..Memory of class 12a3..::v´¯)-»-
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

-»-(¯`v::..Memory of class 12a3..::v´¯)-»-

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Chào mừng bạn đến với diễn đàn lớp 12a3. Đề nghị các thành viên của diễn đàn khi đã đăng nhập thì nên viết ít nhất 1 bài để cho biết bạn có yêu diễn đàn này.

Tiếp tục UH cho nhà mình đi tụi mày!!!

Go down 
Tác giảThông điệp
Mr Boss
Thành Viên Lớp
Thành Viên Lớp
Mr Boss

Birthday : 02/09/1990 Tổng số bài gửi : 44

Tiếp tục UH cho nhà mình đi tụi mày!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Tiếp tục UH cho nhà mình đi tụi mày!!!   Tiếp tục UH cho nhà mình đi tụi mày!!! Icon_minitime1Sat Nov 07, 2009 3:44 am

Tiếp tục UH cho nhà mình đi tụi mày!!! Lol Tiếp tục UH cho nhà mình đi tụi mày!!! Lol Tiếp tục UH cho nhà mình đi tụi mày!!! Lol Tình hình là 4rom lại hoạt động trở lại rồi No Tiếp tục UH cho nhà mình đi tụi mày!!! Icon_arrow Tiếp tục UH cho nhà mình đi tụi mày!!! Icon_razz . Đóng cửa hơi lâu một tý nên hình như mọi người wên hết ời..hix Tiếp tục UH cho nhà mình đi tụi mày!!! Icon_sad

Cũng hok bít là có bị đóng cửa nữa hok ( Tiếp tục UH cho nhà mình đi tụi mày!!! Icon_mad có j thì kím thằng Akira đó Tiếp tục UH cho nhà mình đi tụi mày!!! Icon_mad ). Nhưng mà thấy nhà mình ế khách thật sự bùn gê lắm tụi mày ơi. Đứa nào rảnh thì thăm nhìu chút nha. Con đứa nào hok rảnh cũng đừng có bỏ lun nha... tội nghiệp thằng Akira... Tiếp tục UH cho nhà mình đi tụi mày!!! Icon_flower

Tiếp tục UH cho nhà mình đi tụi mày!!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang